



NGOME SAVINGS AND CREDIT COOPERATIVE SOCIETY LTD

P.O.BOX 35923, Mobile:0767025551, 0658025551, 0782025551, 0778025551; E-mail: ngomesaccos@yahoo.com, Dar es Salaam, Tanzania. Fax +255732999798 **REG. No DSR 991**

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA

MAJINA KAMILI.....

ANUANI YA MAKAZI/OFISI.....

COMPUTER NAMBA.....NAMBA ZA JESHI.....

TAREHE YA KUZALIWA.....JINSIA.....

KIKOSI.....

MWANAJESHI MTUMISHI WA UMMA

NAMBA YA SIMU; BINAFSI.....OFISI.....

JINA LA MRITHI WAKO.....

ANUANI YAKE

UHUSIANO NA MWANACHAMA.....

AHADI YA KUJIUNGA NA CHAMA

Mimi..... nipo tayari kukatwa kiasi kifuatacho katika mshahara wangu kuanzia tarehe..... ili kulipia

- Kiingilio; 20,000/=
- Fomu ya kujiunga 10,000/=
- Hisa kumi zenye thamani ya Tsh 100,000/= ndani ya kipindi cha miezi.....(sio zaidi ya miezi kumi na mbili)
- Akiba ya kila mwezi Tsh(kiwango cha chini ni Tsh 80,000/=)

KIAPO

- Nipo tayari kuheshimu taratibu zote za ushirika huu na kutimiza wajibu wangu kwa mujibu wa masharti, sera na taratibu za chama hiki.
- Nitashirikiana na wanaushirika wenzangu katika kujenga , kulinda na kukuza ushirika huu kwa mujibu wa taratibu zilizopo na zitakazokuwepo
- Sitajihusisha na vitendo vyovyote vya uvunjaji sheria, ukiukwaji wa masharti, sera na taratibu za ushirika huu na ambavyo vitahatarisha maendeleo ya ushirika huu.
- Naahidi kuwa nitakapokubaliwa kuwa mwanachama nitatekeleza masharti yote yaliyoainishwa kwa kununua hisa, kuweka akiba mara kwa mara, kukopa na kulipa kwa wakati muafaka

Saini ya Mwombaji.....Tarehe.....

MWENYENZI MUNGU NAOMBA UNISAIDIE

KWA MATUMIZI YA OFISI TU	
Maombi yamepokelewa na	
Jina	Saini.....
Tarehe.....	
Mapendekezo ya bodi:	
Amekubaliwa : NDIYO <input type="radio"/>	HAPANA <input type="radio"/>
Imeidhinishwa na bodi kumbukumbu Na.....	
Tarehe.....	
Namba ya Uanachama.....	
Tarehe ya kuingizwa chamani.....	

MHURI
WA
OFISI